Mai jefa Layin Juyawa
Mai jefa Layin Juyawa
Bindigar Jifa ta Layin Juyawa
HALAYEN
1. Sauƙin sarrafawa da shigarwa mai sauƙi.
2. Aikin farawa daga lodawa zuwa fitarwa ya zo da sauƙi.
3. Yana da sauƙin ɗauka da kashe mahaɗin koda kuwa a matsin lamba na 0.7 ~ 0.8MPa. Bugu da ƙari, iska tana da sauƙin sarrafawa a matakin matsin lamba da aka ƙayyade tare da bawul ɗin.
4. Ana iya amfani da ƙwallon roba don tankin mai ba tare da wata matsala ba daga abin da ke hana fashewa.
5. An yi jikin ne da bakin karfe (SUS304, wani ɓangare na kayan haɗin MC/BC ne), wanda ke ba da sauƙin gyarawa.
Tsawon Kwance (20~45°C)
| Mpa/Mashaya | 0.4 | 0.5 | 0.6 | 0.7 | 0.8 |
| M | 45 | 50 | 55 | 65 | 75 |
Nau'in iska mai matsewa
| MISALI | Tsawon gaba ɗaya (mm) | Diamita na jiki (mm) | Diamita na ganga (mm) | Tsawon ganga (mm) | Max matsin lamba na aiki (Mpa) | Girman ajiya (W*L*H) | Nauyi (kg) |
| HLTG-100 | 830 | 160 | 115 | 550 | 0.9 | 900*350*250 | 8 |
Bayani
1. Kar a yi amfani da iskar da aka matse sama da 0.9MPa. (bawul ɗin aminci yana buɗewa a 1.08MPa)
2. Bayan an yi caji ta iska. Ka kula da ganga a saman hanya, musamman ma, kuma kada ka taɓa miƙa hannunka a kan bututun da ke cikinsa.
3. Kada a harba na'urar domin tana nan a daidai. Yi amfani da kusurwar ɗagawa kamar yadda aka nuna a abu na 5 ta kowace hanya don ƙwallon roba ta yi tsalle tana kwatanta parabola.
| Sode | Bayani | Naúrar |
| CT331345 | Bindigar Jifa ta Layin Juyawa | SET |













