Mai Tsaftace Matsi Mai Girma 220V/110V 1PH 120BAR
Injin wanki mai matsin lamba/Mai Tsaftace Matsi Mai Tsabtace Ruwa
Wutar lantarki: 220V 1PH
Mita: 60HZ
Matsakaicin Matsi: 120BAR
An ƙera su ne don ayyukan tsaftacewa na yau da kullun a masana'antu da yawa. Ana amfani da waɗannan masu tsabtace matsi mai ƙarfi don tsaftace injuna, ababen hawa, da gine-gine kowace rana, don cire datti, tabo da sauran tarkace daga saman abubuwa da yawa. Akwai nau'ikan wutar lantarki guda uku, AC110V, AC220V ko AC440V. Duk kayan famfo, kayan haɗi da bututun da suka taɓa ruwa ba sa lalata.
Aikace-aikace
1. Sabis na Motoci: Sabis na tsaftacewa a shagunan wanke motoci da gyaran motoci da kayan ado.
2. Otal: Tsaftace wajen gini, bangon gilashi, falo, matakala, ɗakin dumama,
wurin ajiye motoci na kicin da wuraren jama'a.
3. Ayyukan Birni da Tsafta: Tsaftace wuraren shara, wuraren taruwa, da wuraren tsaftace jama'a.
takarda a bango, motar shara, kwandon shara da ɗakin shara.
4. Masana'antar Gine-gine: Tsaftacewa don wajen gini, cibiyar haɗa siminti, da kuma ado
sabis da mai ko dattin da ba a tsaftace shi cikin sauƙi ba, motocin sufuri.
5. Masana'antar Jirgin Ƙasa: Tsaftace don jirgin ƙasa, chassis, shaft bearing na jirgin ƙasa, datti a tashar jirgin ƙasa da kuma tashar jirgin ƙasa.
6. Masana'antar Taba da Magunguna: Kayan aiki masu motsa jiki, layukan samarwa, abin hawa na sufuri,
wuraren samar da kayayyaki, bututu, wurin shan magani da kuma ƙura a cikin gwangwanin sinadarai.
7. Masana'antun Yin Inji: Tsaftacewa don dattin mai da kuma ƙaiƙayi a kan kayan aiki, bene, da kuma wuraren bita
da bututu, tsaftacewa don yin siminti da kuma yin mold.
8. Abinci/Yin Jika: Tsaftace kayan aiki, injunan juyawa, layukan samarwa, gwangwanin yin jika,
bututu da mai da ƙura a ƙasa.
9. Filin mai/Masana'antar Man Fetur da Sinadarai: Tsaftacewa don haƙa ma'adanai da sauran kayan aiki,
Motocin gwangwanin mai, ƙaiƙayi da dattin mai a cikin bututun mai da kayan aikin samarwa a masana'antar mai.
10. Masana'antar yin takarda/takardu: Tsaftacewa don lalata sinadarai a cikin kayan aiki, bene da
wurin ruwa.
11. Jiragen Sama/Jiragen Ruwa/Motoci: Tsaftace wurin feshi na fenti, injuna, zane-zane a ƙasa,
tsaftacewa don filin jirgin sama da kuma jirgin ruwa.
12. Ayyukan Kula da Wutar Lantarki/Ruwa: Tsaftacewa don na'urar rarraba wutar lantarki, na'urar sanyaya daki,
tsarin fitar da ƙura daga cikin tukunyar ruwa, da kuma tsaftar bututu.
13. Kayan Aiki/Ajiya: Tsaftace motoci da wuraren aiki na sufuri.
14. Masana'antar Karafa/Kayan Gina: Tsaftacewa don datti a kan kayan aikin yin ƙarfe da yin ƙarfe da kuma
birgima da tsaftacewa don datti a ƙasa, tsaftace yashi, fenti da ƙurar tsatsa akan simintin ƙarfe.
15. Masana'antar Haƙar Ma'adinai: Tsaftace motocin haƙar ma'adinai, bel ɗin sufuri, layukan aiki na ƙarƙashin ƙasa da
iska ta yi ƙarfi, share tushen da ke fitowa daga gawayi da duwatsu.
16. Masana'antun Tsaron Ƙasa: Tsaftace ragowar abubuwa a rumbunan harsasai.
| BAYANI | NAƘA | |
| TSAFTA MAI TSAFTA MAI MATSI MAI ƊAUKI, C110E AC220V 3HP 11.7LTR/MIN | SET | |
| TSAFTA MAI TSAFTA MAI MATSI MAI ƊAUKI, C110E AC110V 3HP 11.7LTR/MIN | SET |














