• BANE 5

Layin Maɗaukaki Reshen Bututun Maɗaukaki don Iska 200T 200S 200L

Layin Maɗaukaki Reshen Bututun Maɗaukaki don Iska 200T 200S 200L

Takaitaccen Bayani:

Cast Bronze Air Hose Couplings

Siffofi:

·Ana iya haɗa bututu da yawa a lokaci guda daga bututun iska guda ɗaya.

·Yana ba da damar saurin tattara bututu tare da Hi Coupler.

·Haɗin taɓawa ɗaya ta hanyar dannawa da soket kawai.

·Cire samfuran iska da yawa a lokaci guda daga bututu ɗaya.

·Zaɓi daga samfurin reshe biyu (200T), samfurin tandem mai reshe 5 (200L),

·Samfurin tauraro mai reshe 5 (200S) ya danganta da yadda ake aiki.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Layin Couplers Reshen Bututun Ruwa don Iska

MISALI: 200T/200S/200L

Maƙallin bututun reshe yana da amfani don haɗa bututu da yawa a lokaci guda zuwa tushen samar da iska guda ɗaya. Akwai nau'ikan guda uku, Nau'in Reshe (Nau'in T), Nau'in Tauraro (Nau'in S), da Nau'in Layi (Nau'in L). Ana iya saita bututun tsakiya a kowane wuri da ake so.

BAYANI NAƘA
BUDE BUDE RUWAN LAN MAI BIYU, 200T 2X20SM & 1X20PM SET
LAYYA BRANCH BRANCH, 200S 4X20SM / 1X40SM & 1X400PM SET
BUTUTAN LAN MAI BIYU, 200L 4X20SM / 1X40SM & 1X400PM SET

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi