• TUNAN 5

Pneumatic Ɗaukar Mai Canja wurin Mai

Pneumatic Ɗaukar Mai Canja wurin Mai

Takaitaccen Bayani:

Famfon Canja wurin Pneumatic SUS 304

Ya dace da saurin canja wurin mai, acid, da ruwan narkewa (a cikin sigar bakin karfe). An gina shi da ƙarfi, yana da jikin injin a cikin haske.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Pneumatic Ɗaukar Mai Canja wurin Mai

Gabatarwar samfur

Famfon mai ɗaukuwa yana da fa'idodi da za a iya amfani da shi ba tare da rufe akwatin ba kuma a haɗa shi kai tsaye da tushen iska. Famfon yana da sauƙin aiki, yana adana aiki kuma yana adana lokaci. Ya dace da ayyukan shaye-shayen mai (man fetur na masana'antu, mai da za a iya ci) a masana'antu daban-daban na masana'antu da ma'adinai, shaguna, rumbunan ajiya, wuraren cikawa daban-daban (tashoshi), tashoshin sarrafawa, sassan motoci da jiragen ruwa. An yi harsashin famfon ne da bututun ƙarfe na aluminum da bakin ƙarfe. Famfon yana da halaye na ƙaramin girma, nauyi mai sauƙi, amfani mai sassauƙa, dorewa, sauƙin ɗauka, da sauransu. Yana iya jigilar acid na gabaɗaya, alkali, gishiri, mai da sauran hanyoyin sadarwa, da kuma cirewa da fitar da wasu ruwa mai matsakaicin danko. Duk da haka, lokacin isar da ruwa mai danko, kwararar isarwa da kan famfon ganga za ta ragu.

Famfon Mai Mai Mai Ɗauki a Fuskar Numfashi
BAYANI NAƘA
TURBIN PUMP TRANSFR NA PNEUMATIC, BAKIN 10-15MTR ICO #500-00 SET

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi