• TUNAN 5

Kayan Tsaftacewa da Aiwatar da Kaya

Kayan Tsaftacewa da Aiwatar da Kaya

Takaitaccen Bayani:

Kayan Tsaftacewa da Aiwatar da Kaya na VITOA

ABUBUWAN DA KE CIKIN AKWATI:
• Famfon Diaphragm na huhu 1 ” (Mai jure sinadarai)
•Tushen telescopic 8.0 /12.0/18.0 m tare da bututun ƙarfe (guda 3/saiti)
• Bututun iska, mita 30 tare da haɗin gwiwa
• Bututun tsotsa, mita 5 tare da haɗin gwiwa
• Bututun fitar da sinadarai, mita 50 tare da haɗin gwiwa
• Kayan Gyara


Cikakken Bayani game da Samfurin

Kayan Tsaftacewa da Aiwatar da Kaya

An ƙera shi don ingantaccen amfani da sinadarai, a wanke a wanke a kuma wanke dukkan kayan da ke cikinsa.
tsarin aikace-aikacen sinadarai ne mai inganci kuma mai sauƙin amfani don ɗaukar kaya
ƙananan/matsakaici masu ɗaukar kaya. Ana amfani da famfon diaphragm mai amfani da iska
Man shafawa mai kyau don fesa sinadarai zuwa wurin ɗaukar kaya. Mai sauƙin sarrafawa, kariya sosai, kuma
sanye take da masu haɗin haɗi masu sauri. Haka kuma ana iya amfani da shi daban-daban don kowane canja wurin ruwa.
Kayan ginin sa sun dace da amfani da acid, abubuwan narkewa, abubuwan ƙonewa, ruwan tsaftacewa da sauransu.
1. An tsara shi musamman don aikace-aikacen ƙarancin matsin lamba.
2. Ƙaramin nauyi da kuma sauƙin ajiya da sarrafawa.
3. Ana amfani da iska mai matsewa ta jirgin ruwa.

YA HAƊA DA:

Famfon Diaphragm na Pneumatic, 1” (Mai Juriya ga Sinadarai)
Pole mai siffar telescopic 8.0/12.0/18.0 mtr gami da bututun ƙarfe (guda 5/saiti)
Bututun iska, mita 30 tare da haɗin gwiwa
Bututun tsotsa, mita 5 tare da haɗin gwiwa
Bututun fitar da sinadarai, mita 50 tare da haɗin gwiwa

 

Kayan Tsaftace-Tsaftace-Aikace-aiki-da-KAYAN AIKI
LAMBAR BAYANI NAƘA
CT590790 Saitin Aikace-aikacen Riƙe Kaya na Vitoa M8 1/2”, ƙafa 35 SET
CT590792 Saitin Aikace-aikacen Riƙe Kaya na Vitoa M12 1/2”, ƙafa 42 SET
CT590795 Saitin Aikace-aikacen Riƙe Kaya na Vitoa M12 1”, ƙafa 42 SET
CT590796 Saitin Aikace-aikacen Riƙe Kaya na Vitoa M18 1/2”, ƙafa 57 SET

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi