• TUNAN 5

Tef ɗin hana zubewa da tsatsa, da kuma don rufewa

Tef ɗin hana zubewa da tsatsa, da kuma don rufewa

Takaitaccen Bayani:

Tef ɗin hana zubewa da tsatsa, da kuma don rufewa

Tef ɗin Tsayawa Mai Zubewa / Mai Zubewa Babu Tef

Girman: 25mmx10mtrs, 38mmx10mtrs, 50mmx10mtrs

Kauri: 0.8mm

Launi: Baƙi

Faɗaɗawa: 200%

Ƙarfin wutar lantarki mai jure wa: 20KV

Aiki: Tape ɗin mannewa da zubar da ruwa

 


Cikakken Bayani game da Samfurin

Tef ɗin hana zubewa da tsatsa, da kuma don rufewa

Tef ɗin Tsayawa na Zubar da Ruwa /Babu Tef ɗin Zubar da Ruwa

Kyakkyawan aiki da kuma daidaita duk wani bututu ko kayan faɗaɗawa. Babban mannewa mai kusanci da kuma mannewa kai.

  • Kyakkyawan Aiki

Tef ɗin da ba ya zubewa ba ya haɗa da wani abu mai mannewa kuma yana da sauƙin aiki ba tare da ya shafa a hannu ko wani abu da ke kewaye da wurin aiki ba. Tef ɗin, wanda aka ɗan tatse shi da wile, zai manne cikin mintuna 20 zuwa 30 ta hanyar haɗa kusan rabin faɗin tef ɗin da kayan. Ba lallai ba ne a ɗaure shi da wani madaurin tiyo a kan tef ɗin da aka naɗe.

  • Ana amfani da Taping na ƙarƙashin ruwa

Yana iya dakatar da zubar ruwan (kimanin 2 zuwa 3 kgf/sqcm) kuma yana iya yin tef ko da a cikin ruwa. A wannan yanayin, dole ne a murɗa tef ɗin, a danna shi da hannu, zuwa wurin da aka yi amfani da shi don guje wa ruwa da shara su haɗu tsakanin layin tef ɗin.

  • Ya dace da kayan aiki/amfani daban-daban

Wannan tef ɗin ba wai kawai yana aiki don kare zubewar ruwa ba, har ma don hana lalacewar gishiri da kuma don rufin lantarki. Ana iya amfani da wannan tef ɗin ga nau'ikan kayan aiki daban-daban, kamar ƙarfe, ɗanko, resin filastik, gami da PVC, kayan sandar bututu ko kayan layi, da sauransu.

Ana amfani da shi wajen yin tape a ƙarƙashin ruwa: Yana iya dakatar da zubar ruwan (kimanin 2 zuwa 3 kgf/cm2) kuma yana iya yin tape a cikin ruwa ko da a cikin ruwa ne. A wannan yanayin, dole ne a murɗe tape ɗin, a danna shi da hannu, zuwa ga kayan don guje wa ruwa da shara su ratsa tsakanin layin tape ɗin.
Ya dace da Kayayyaki/Amfani Daban-daban: Wannan tef ɗin ba wai kawai yana aiki don kare zubewar ruwa ba ne, har ma yana hana lalacewar gishiri da kuma don rufin lantarki/ Ana iya amfani da wannan tef ɗin ga nau'ikan kayan aiki daban-daban, kamar ƙarfe, ɗanko, resin filastik gami da PVC, kayan sandar bututu ko kayan layi, da sauransu.

Tef ɗin Rigakafin Zubewa da Tsatsa, da kuma don Rufewa
IMPA-812491
BAYANI NAƘA
RIGAKAFI/ZAƁAƁAƁA TEEFI, ƁAƁAƁAƁAƁA TEEFI 117 25MMX10MTR RLS
RIGAKAFI/ZAƁAƁAƁA TEEFI, ƁAƁAƁAƁAƁA TEEFI 117 38MMX10MTR RLS
RIGAKAFI NA JEFA/CIWON TEEFI, JEFA BA TEEFI BA 117 50MMX10MTR RLS

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi