• ÀWỌN Ọ̀RỌ̀ 5

Àwọn Ohun Èlò Ìdọ̀tí Omi

Àwọn Ohun Èlò Ìdọ̀tí Omi

Àpèjúwe Kúkúrú:

Àwọn Ohun Èlò Ìdọ̀tí Omi

Àwọn Ohun Èlò Ìdọ̀tí

Ohun èlò ìdàpọ̀ tó gbéṣẹ́, tó sì ṣeé gbé kiri ló ṣe pàtàkì fún lílo nínú omi. Ó máa ń kó àwọn ìdàpọ̀ sínú àwọn ohun èlò kéékèèké, tó rọrùn láti gbà, èyí sì máa ń dín àìní láti kó ìdọ̀tí sí òkun kù gan-an.

Ẹ̀rọ fifa omi hydraulic kan ń ṣẹ̀dá agbára ìfúnpọ̀ gíga ní amperage kékeré.

 

 


Àlàyé Ọjà

Àwọn Ohun Èlò Ìdọ̀tí Omi

Àwọn Ohun Èlò Ìdọ̀tí

 

Ẹ̀rọ ìdọ̀tí máa ń lo àwọn sílíńdà epo tí a fi hydraulic ṣe láti fún àwọn ohun èlò ní ìfúnpọ̀. Lẹ́yìn ìfúnpọ̀, ó ní àwọn àǹfààní bíi ìwọ̀n ìta tí ó dọ́gba àti tí ó mọ́, agbára lílágbára gíga, ìwọ̀n gíga, àti ìwọ̀n tí ó dínkù, èyí tí ó ń dín ààyè tí àwọn ohun èlò ìdọ̀tí ń gbé kù, ó sì ń dín iye owó ìpamọ́ àti ìrìnnà kù.

O dara fun funmorawon:ìwé ìdọ̀tí tí kò ní ìdè, àpótí ìwé, àpò ìdìpọ̀ ṣíṣu, ìdọ̀tí ilé ojoojúmọ́ tí kò ní àwọn ohun líle, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.

 

Ẹya ara ẹrọ:

1. Kò sí ìdí fún ìsopọ̀pọ̀, iṣẹ́ tí ó rọrùn;

2. Àwọn ẹ̀rọ ìgbálẹ̀ gbogbogbòò, ó rọrùn láti gbé

3. Ohùn iṣiṣẹ́ tí kò pọ̀, ó yẹ fún lílò ní àwọn ibi ọ́fíìsì

Lilo Ẹrọ naa fun Ifunmọ Egbin Ile

1. Ṣí píìnì ìdúró náà.

Ìkìlọ̀ Ààbò: Rí i dájú pé ọwọ́ rẹ àti aṣọ tí kò ní ìwúwo kò ní sí nínú ẹ̀rọ náà.

2. Yi itàn náà pada.

Ìṣọ́ra Ààbò: Má ṣe jẹ́ kí àwọn apá rẹ jìnnà sí ibi tí o ń gbé nǹkan láti yẹra fún ìpalára.

3. Fi àpò ìdọ̀tí sí orí àpótí ìfúnni.

Ìṣọ́ra Ààbò: Rí i dájú pé agbègbè náà kò ní ìdènà kankan kí o tó tẹ̀síwájú.

4. Fi awọn idọti ile sinu apoti ifunni.

Ìkìlọ̀ Ààbò: Má ṣe fi àpò ìfúnni kún ju bó ṣe yẹ lọ; tẹ̀lé ìlànà olùpèsè fún agbára.

5. Bẹ̀rẹ̀ mọ́tò náà.

Ìṣọ́ra Ààbò: Rí i dájú pé agbègbè tí ó yí ẹ̀rọ náà ká kò sí ẹnikẹ́ni tàbí ẹranko kankan kí o tó bẹ̀rẹ̀.

6. Fa àfàìmù ìṣàkóso náà.

Ìkìlọ̀ Ààbò: Yẹra fún ẹ̀rọ náà nígbà tí o bá ń ṣiṣẹ́ kí o má baà kó sínú àwọn ẹ̀yà ara tí ń gbéra.

7. Nígbà tí a bá ti sọ àwo ìfúnpọ̀ náà kalẹ̀ pátápátá, tẹ fáìlì ìṣàkóso náà.

Ìkìlọ̀ Ààbò: Pa àwọn ọwọ́ àti àwọn ẹ̀yà ara mọ́ kúrò ní ibi tí a ti ń fún mọ́ra nígbà tí a bá ń ṣiṣẹ́.

8. Yọ àpò ìdọ̀tí náà kúrò kí o sì so ó mọ́ dáadáa.

Ìṣọ́ra fún Ààbò: Wọ àwọn ibọ̀wọ́ láti dáàbò bo ọwọ́ rẹ kúrò lọ́wọ́ àwọn nǹkan mímú tàbí àwọn ohun èlò eléwu.

Àwọn Pílánmẹ́tà Pàtàkì

Nomba siriali Orúkọ Ẹyọ kan Iye
1 Ìfúnpá ti silinda hydraulic Tónì 2
2 Titẹ ti eto hydraulic Mpa 8
3 Agbara apapọ mọto Kw 0.75
4 Ọpọlọ ti o pọju ti silinda eefun mm 670
5 Àkókò ìfúnpọ̀ s 25
6 Àkókò ìkọlù padà s 13
7 Iwọn opin apoti ifunni mm 440
8 Iwọn didun apoti epo L 10
9 Ìwọ̀n àwọn àpò ìdọ̀tí (WxH) mm 800x1000
10 Àpapọ̀ ìwọ̀n kg 200
11 Iwọn didun ẹrọ (WxDxH) mm 920x890x1700
Kóòdù Àpèjúwe Ẹyọ kan
CT175584 Ètò ìdọ̀tí 110V 60Hz 1P Ṣètò
CT175585 Ètò ìdọ̀tí 220V 60Hz 1P Ṣètò
CT17558510 Ètò ìdọ̀tí 440V 60Hz 3P Ṣètò

  • Ti tẹlẹ:
  • Itele:

  • Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa