Àwọn Gíga Ẹ̀wọ̀n Tí Kò Ní Ìmọ́lẹ̀ EX Ìwé Ẹ̀rí B
Àwọn Gíga Pẹ́ẹ̀tì Tí Kò Ní Ìmọ́lẹ̀
A ṣe é ní pàtàkì fún àwọn ọkọ̀ ojú omi LNG-LPG àti àwọn ọkọ̀ ojú omi, ṣùgbọ́n ó tún ṣe pàtàkì fún àwọn ilé iṣẹ́ tí wọ́n ń lo àwọn ohun èlò ìbúgbàù. A ṣe é pẹ̀lú ohun èlò beryllium àyàfi àwọn ohun èlò tí a fi bàbà bò mọ́lẹ̀ dáadáa, èyí tí ó ń mú kí ó dájú pé kò ní tàn nígbà tí a bá ń ṣiṣẹ́.
| Alloy Ejò Beryllium | ||||||
| KÓÒDÙ | Gíga.Cap.Ton | Gíga.Cap.mtr | Àmì Tónì tí a dán wò | Ìpínpín kékeré. Àwọn ìkọ́ mm | Ìwúwo kgs | ẸYÌN |
| CT615021 | 0.5 | 2.5 | 0.75 | 330 | 15.9 | Ṣètò |
| CT615022 | 1 | 3 | 1.5 | 390 | 35.2 | Ṣètò |
| CT615023 | 2 | 3 | 3 | 520 | 44 | Ṣètò |
| CT615024 | 3 | 3 | 4.75 | 690 | 65 | Ṣètò |
| CT615025 | 5 | 3 | 7.5 | 710 | 102 | Ṣètò |
Àwọn ẹ̀ka ọjà
Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa











