Pneumatic Portable Gbigbe epo fifa
Pneumatic Portable Gbigbe epo fifa
Ifihan ọja
Pọ́ọ̀pù tó ṣeé gbé kiri ní àwọn àǹfààní tó wà pé a lè bẹ̀rẹ̀ rẹ̀ láìsí dí àpótí náà mú kí a sì so mọ́ orísun afẹ́fẹ́. Pọ́ọ̀pù náà rọrùn láti ṣiṣẹ́, ó ń fi iṣẹ́ pamọ́, ó sì ń fi àkókò pamọ́. Ó dára fún iṣẹ́ gbígbà epo (epo ilé iṣẹ́, epo tó ṣeé jẹ) ní onírúurú ilé iṣẹ́ ìwakùsà, àwọn ilé ìtajà, àwọn ibi ìkópamọ́, àwọn ibi ìkún omi kọ̀ọ̀kan (àwọn ibùdó), àwọn ibùdó ìtọ́jú, àwọn ẹ̀ka ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ àti ọkọ̀ ojú omi. A fi aluminiomu alloy àti àwọn ẹ̀ka irin alagbara ṣe ìbòrí pọ́ọ̀pù náà. Pọ́ọ̀pù náà ní àwọn ànímọ́ bí ìwọ̀n kékeré, ìwọ̀n fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́, lílo tó rọrùn, agbára, ó rọrùn láti gbé, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. Ó lè gbé acid gbogbogbòò, alkali, iyọ̀, epo àti àwọn ohun èlò míràn, àti yíyọ àti ìtújáde omi viscosity àárín mìíràn. Síbẹ̀síbẹ̀, nígbà tí a bá ń fi omi viscosity ránṣẹ́, ìṣàn ìfijiṣẹ́ àti orí pọ́ọ̀pù agba yóò dínkù.
| ÀPÈJÚWE | ẸYÌN | |
| Túbínì Pọ́nù Pọ́nù, Àìlágbára 10-15MTR ICO #500-00 | ṢETẸ̀ |














